ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
71

• หญิง
92

รวม
163


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
38

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
63

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
14

• มัธยมศึกษาตอนต้น
5

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
35


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
16

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
17

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
11

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
12

• แผนกวิชาการพิมพ์
10

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
5

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
12

• แผนกวิชาพณิชยการ
3

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกการบัญชีและค้าปลีก
6

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการตลาด
2

• งานบริหารงานทั่วไป
6

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
11

• งานอาคารสถานที่
23

• งานทะเบียน
7

• งานประชาสัมพันธ์
12

• งานวางแผนและงบประมาณ
6

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
14

• งานความร่วมมือ
14

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
11

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
12

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
5

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
20

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานปกครอง
36

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
14

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
4

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
16

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
12

• งานวัดผลและประเมินผล
6

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
16

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวบัณฑิต
1

• งานเอกสารการพิมพ์
1

• งานนักศึกษาวิชาทหาร
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
6

เน€เธžเธจเธŠเธฒเธข


นายทวีศักดิ์ คิ้วทอง
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายนันทการ อิ่มผ่อง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ



นายมนตรี ประชารัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุริยา มณีโสภา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายรุ่งนิรันดร์ ไตรรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการพิมพ์



นายสมนึก ดำนุ้ย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายสุรินทร์ โกศลสมบัติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสถาพร พรพิทักษ์นุกูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน





นายวิสูตร์ มูลทรัพย์
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายอนุชิต สิงห์จันทร์
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายรวงผึ้ง เต็งรัง
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายสรณะ กองกุลศิริ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายชาญชัย แสงโพธิ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายชลัท อุยถาวรยิ่ง
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายปวริศร์ เปี่ยมวุฒินันท์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



ว่าที่ร้อยตรีณรงค์ ทองเทศทา
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายสุนทร ก้องสินธุ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายปริญญา อ่อนสุทธิ
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



ว่าที่ร้อยเอกรุ่งโรจน์ อุตมาตร
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นายนริศร พึ่งแรง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธเนศ วงศ์วัฒนานุรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธิติรัตน์ หมวกทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสุธีร์ กิจฉวี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประเสริฐ บุญยงค์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายโฆสิต สิตกุลพงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายมนัส กล่องเพ็ชร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายพูลศักดิ์ ศิริรัตน์วรากุล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายสมชาย นิลเลี่ยม
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายสันติ ชื่นเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายสมคิด ด้วงบัว
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายวันชาติ ดุกสุกแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายโรจน์รุ่ง ทองสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน





ว่าที่ร้อยตรี มรุเชษฐ์ มานะมุติ
ข้าราชการพลเรือน งานปกครอง





นายประเสริฐ เลิศชยันตี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายชัยณรงค์ งามขำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายประเสริฐ ปรีชาพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพงษ์เทพ เฉยเจริญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐวุฒิ เสรีธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิศรุต แดงศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนิมิตร อมฤทธิ์วาจา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสัณห์ สุขประชา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเจริญพงษ์ เคารพวงศ์ชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายอิศเรศ ขำศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการพิมพ์



นายสหัสกร สุพรรณคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายณัฐวิชช์ สุขสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายธเนตร โซ๊ะลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายส่งเสริม ไชยสุนทร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศักดิ์ชัย หนากลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายประพรรณ เกษหอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายภาคภูมิ ทองสุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายพงศ์พิชา เดชแพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นายสมชาย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมหมาย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมปอง เมฆวิจิตร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมยศ วิตรเสถียร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสำลี เลี้ยงรอด
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายชวฤทธิ์ ผ่านสำแดง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายวันชัย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมปอง สังข์เพ็ชรรัตน์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายบุญช่วย แจ้งรอด
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสนิท เกตุแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นายศักดา เลี้ยงรอด
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสายัน เสือเปรม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายประสิทธิ์ ช้างสุวรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นายพีรวิชญ์ มีผล
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นายปิยพจน์ เพ่งพวง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



ว่าที่ร้อยเอกธนเดช อรรถสิงห์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายธนากร ชุปวา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง





นายเอกวิทย์ โสวัต
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายดุสิต ผลอุดม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการพิมพ์





ผู้ดูแลระบบ วิทยาลัย
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก