ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
5

• ชาย
71

• หญิง
84

รวม
160


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
36

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
62

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
11

• มัธยมศึกษาตอนต้น
5

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
38


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
14

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
20

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
11

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
12

• แผนกวิชาการพิมพ์
10

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
6

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
11

• แผนกวิชาพณิชยการ
2

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกการบัญชีและค้าปลีก
5

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการตลาด
2

• งานบริหารงานทั่วไป
6

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
11

• งานอาคารสถานที่
23

• งานทะเบียน
7

• งานประชาสัมพันธ์
11

• งานวางแผนและงบประมาณ
6

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
13

• งานความร่วมมือ
13

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
11

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
11

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
4

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
20

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานปกครอง
32

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
13

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
4

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
15

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
11

• งานวัดผลและประเมินผล
6

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
13

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานเอกสารการพิมพ์
1

• งานนักศึกษาวิชาทหาร
1

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5

ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด


นายทวีศักดิ์ คิ้วทอง
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นางสิริวรรณ โตนิล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นางสาวมุกกรินทร์ สุมาริธรรม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นายนันทการ อิ่มผ่อง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ



นายปริญญา อ่อนสุทธิ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุริยา มณีโสภา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสุมิตรา ปพนธนัตถ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายรุ่งนิรันดร์ ไตรรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการพิมพ์



นายสมนึก ดำนุ้ย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายสุรินทร์ โกศลสมบัติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวอุไร รัชชนะธรรม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางศศิ นิจขจร
หัวหน้าแผนก แผนกการบัญชีและค้าปลีก



นายสถาพร พรพิทักษ์นุกูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางวาศิณี บุญยงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด





นางพิมพ์ใจ สายวิภู
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นายวิสูตร์ มูลทรัพย์
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางดารุวรรณ วงศ์นิคม
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางทิพย์มาศ ทองวล
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายอนุชิต สิงห์จันทร์
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายรวงผึ้ง เต็งรัง
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายสรณะ กองกุลศิริ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นางบุษกร เชาว์ปรีชา
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางจิราพร ศรีบุญเจริญชัย
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายชาญชัย แสงโพธิ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสาวสายัน จันทรา
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นางสองเมือง กุดั่น
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางดนยภัฏ มรกฎเมืองปัก
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวภูริตา กล่อมจิตร
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายปวริศร์ เปี่ยมวุฒินันท์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



ว่าที่ร้อยตรีณรงค์ ทองเทศทา
หัวหน้างาน งานปกครอง



นางอาภรณ์ ล้อสังวาลย์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสุพิชญา จันทร์ลอย
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นายสุนทร ก้องสินธุ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางพรรณี พุทธเจริญทอง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางปิยลักษณ์ รัตนวิทย์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางฉวีวรรณ ศุกระกาญจน์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางนฤมล ลครราช
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



ว่าที่ร้อยเอกรุ่งโรจน์ อุตมาตร
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นางพรทิพย์ หงษ์เวียงจันทร์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางสาวกังสดาล รัตนโชติ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางธนาพร สุรเชิดเกียรติ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางสาวบัณฑารีย์ โภชน์พันธุ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางสาวชลิดา บุญครองศิลป์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นายมนตรี ประชารัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนริศร พึ่งแรง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธเนศ วงศ์วัฒนานุรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวนัททิกา อุปนาศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุธีร์ กิจฉวี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประเสริฐ บุญยงค์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายโฆสิต สิตกุลพงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายมนัส กล่องเพ็ชร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายพูลศักดิ์ ศิริรัตน์วรากุล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวฐิติชญา ศรีสุข
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางดารา วัฒโนทัยวิทย์
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายสมชาย นิลเลี่ยม
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายสันติ ชื่นเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายสมคิด ด้วงบัว
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์



นายชลัท อุยถาวรยิ่ง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายโรจน์รุ่ง ทองสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวไพริน พิณโรจน์
ครูประจำ แผนกวิชาพณิชยการ



นางลาวัณย์ พงษ์สุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางชนวรรณ รอดวงษ์
ครูประจำ แผนกการบัญชีและค้าปลีก





นางสาวเยาวภา ศรีจะบก
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารงานทั่วไป



นางสาววิลาวรรณ เพชรสุทธิ์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน



ว่าที่ร้อยตรี มรุเชษฐ์ มานะมุติ
ข้าราชการพลเรือน งานปกครอง





นายประเสริฐ เลิศชยันตี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายชัยณรงค์ งามขำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



สุชาติ บ้านศาลเจ้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



บุษบงศ์ ปัญญา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายประเสริฐ ปรีชาพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพงษ์เทพ เฉยเจริญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐวุฒิ เสรีธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายวิศรุต แดงศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวพรทิพย์ ดีประวี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



สมฤทัย วรรณชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวณัฐกานต์ เดชานุภาพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวจริยา ปุยะติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวณัฐณธรณ์ ทองงามขำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนิมิตร อมฤทธิ์วาจา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสัณห์ สุขประชา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวเพ็ญนภา สุขย้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



บุษราคัม สุธรรมมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเจริญพงษ์ เคารพวงศ์ชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวปรีชญา สมานตระกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการพิมพ์



นายอิศเรศ ขำศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการพิมพ์



นายวันชาติ ดุกสุกแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายสหัสกร สุพรรณคง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายณัฐวิชช์ สุขสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายธเนตร โซ๊ะลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นางสาวปาริฉัตร แซ่ต่อ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายส่งเสริม ไชยสุนทร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศักดิ์ชัย หนากลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวมนัสนันท์ มะกอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวจิราภรณ์ ขาวละออ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายประพรรณ เกษหอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวจิราพัชร มะลิวัลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายภาคภูมิ ทองสุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวปนัดดา สมันเลาะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายพงศ์พิชา เดชแพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายถนอมศักดิ์ พรหมเพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นายสมชาย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมหมาย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมปอง เมฆวิจิตร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมยศ วิตรเสถียร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสำลี เลี้ยงรอด
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายชวฤทธิ์ ผ่านสำแดง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายวันชัย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมปอง สังข์เพ็ชรรัตน์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายบุญช่วย แจ้งรอด
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางธนาภา ดิษฐเจริญ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสนิท เกตุแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นางสาวสาวิตรี เอี่ยมวิสูตร
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นายเกียรติชัย อนุพัฒน์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป



นางจิรวรรณ นาแพง
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวฐิติมา ศรีรอดปาน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวอาภิภา วรวรยรรยง
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวพัชรี โกแมน
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางฐิติกานต์ เลขมาศ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาววรรณรินทร์ สังข์ทอง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวภัทรวรรณ ธนโกเศศ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางลำเพย คำอิน
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางเพชรา ทองโสม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวพเยาว์ เสือเปรม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวโสภา ปุริยะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวหนูพิส บุญญา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวประภาสิริ เพ็ญประพัฒน์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายศักดา เลี้ยงรอด
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวยุคลธร วรธรรมพิทักษ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาววาสนา ศรีสำราญ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสายัน เสือเปรม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางปราณี พินิจรอบ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางอรัญญา มูฮำหมัด
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวณัฐวดี จันทร์แก้ว
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายประสิทธิ์ ช้างสุวรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสุดาภรณ์ พิมพ์หนู
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวณชนก วัฒนาถาวรพงศ์
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวจงกลพรรณ จันจิระ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางสิรินท์พัฒน์ สายปรีชา
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นายพีรวิชญ์ มีผล
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นางสาวสาวิตรี รัตนวิทย์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาววิภาวี กล่อมนุชิต
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวนิตยา นุตมะหะหมัด
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายปิยพจน์ เพ่งพวง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวปานตะวัน วุฒิโส
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



ว่าที่ร้อยเอกธนเดช อรรถสิงห์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายธนากร ชุปวา
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสุกัญญา เดเลาะ
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวอาภาภรณ์ เมฆวิจิตร
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นางอโนมา ตำลิ่ม
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวกัญญารัตน์ จีนสวัสดิ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางปิยวรรณ วงษ์เตี้ย
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางวิไลพร นามเสาร์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางมัลลิกา กิจรักษา
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางนิรมล จรรยา
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางกาญจนา มะหะหมัดยูซบ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสุพรรณี แก้วม่วง
เจ้าหน้าที่ งานเอกสารการพิมพ์





นายเอกวิทย์ โสวัต
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายดุสิต ผลอุดม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการพิมพ์





ชาญชัย แสงโพธิ์
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ





mtc mtcmtc
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก