ระบบบริหารจัดการงานวิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ชาย
75

• หญิง
81

รวม
158


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
35

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
66

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
11

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
34


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
12

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
19

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
11

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
12

• แผนกวิชาการพิมพ์
10

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
6

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
11

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกการบัญชี
5

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการตลาด
2

• งานบริหารงานทั่วไป
6

• งานบุคลากร
5

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
13

• งานอาคารสถานที่
24

• งานทะเบียน
8

• งานประชาสัมพันธ์
9

• งานวางแผนและงบประมาณ
5

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
9

• งานความร่วมมือ
7

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
11

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
12

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
20

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานปกครอง
30

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
13

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
3

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
13

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
10

• งานวัดผลและประเมินผล
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
17

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานอาชีวบัณฑิต
13

• งานนักศึกษาวิชาทหาร
1

• งานสารบัญทุกฝ่าย
11

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
4


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายทวีศักดิ์ คิ้วทอง
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย




รองผู้อำนวยการ



นายมาโนช มหารชพงศ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นายโกวิทย์ ส่องสี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย



นางสาวมุกกรินทร์ สุมาริธรรม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย



นางธัชญา แสงศรี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย




หัวหน้าแผนก



นายนันทการ อิ่มผ่อง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายปริญญา อ่อนสุทธิ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายสุริยา มณีโสภา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นางสุมิตรา ปพนธนัตถ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายรุ่งนิรันดร์ ไตรรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการพิมพ์
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายสมนึก ดำนุ้ย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นายสุรินทร์ โกศลสมบัติ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นางลาวัณย์ พงษ์สุวรรณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางศศิ นิจขจร
หัวหน้าแผนก แผนกการบัญชี
ครูประจำ แผนกการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายสถาพร พรพิทักษ์นุกูล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางวาศิณี บุญยงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี




หัวหน้างาน



นางพิมพ์ใจ สายวิภู
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายวิสูตร์ มูลทรัพย์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางดารุวรรณ วงศ์นิคม
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางทิพย์มาศ ทองวล
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครูประจำ แผนกการบัญชี



นายอนุชิต สิงห์จันทร์
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นายรวงผึ้ง เต็งรัง
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวชลิดา บุญครองศิลป์
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นางบุษกร เชาว์ปรีชา
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวบัณฑารีย์ โภชน์พันธุ์
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นายชาญชัย แสงโพธิ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสองเมือง กุดั่น
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นางดนยภัฏ มรกฎเมืองปัก
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกการบัญชี



นายพูลศักดิ์ ศิริรัตน์วรากุล
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายปวริศร์ เปี่ยมวุฒินันท์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ว่าที่ร้อยตรีณรงค์ ทองเทศทา
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวไพริน พิณโรจน์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสุพิชญา จันทร์ลอย
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายสุนทร ก้องสินธุ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นางจิราพร ศรีบุญเจริญชัย
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นางปิยลักษณ์ รัตนวิทย์
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวฐิติชญา ศรีสุข
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นางนฤมล ลครราช
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



ว่าที่ร้อยเอกรุ่งโรจน์ อุตมาตร
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต




ครูประจำ



นางสาวกังสดาล รัตนโชติ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางธนาพร สุรเชิดเกียรติ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายมนตรี ประชารัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายนริศร พึ่งแรง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายธเนศ วงศ์วัฒนานุรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวนัททิกา อุปนาศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ชาญชัย แสงโพธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นายภาณุเดช ขัดเงางาม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต



นายโฆสิต สิตกุลพงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายมนัส กล่องเพ็ชร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางดารา วัฒโนทัยวิทย์
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายสมชาย นิลเลี่ยม
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายสันติ ชื่นเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายสมคิด ด้วงบัว
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นางสาวภูริตา กล่อมจิตร
ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายโรจน์รุ่ง ทองสง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางชนวรรณ รอดวงษ์
ครูประจำ แผนกการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา




ข้าราชการพลเรือน



นางสาววิลาวรรณ เพชรสุทธิ์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน



ว่าที่ร้อยตรี มรุเชษฐ์ มานะมุติ
ข้าราชการพลเรือน งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง




ครูอัตราจ้าง



นายชัยณรงค์ งามขำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางสาวสุวลักษณ์ ปิยะพงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวภาพลักษณ์ ห่านตระกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวมลฑิรา สังข์งาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายประเสริฐ ปรีชาพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายสุชาติ บ้านศาลเจ้า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพงษ์เทพ เฉยเจริญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายสรณะ กองกุลศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายณัฐวุฒิ เสรีธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายวิศรุต แดงศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจตุพล คำอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวพรทิพย์ ดีประวี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวสมฤทัย วรรณชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



นางสาวจริยา ปุยะติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวบุษบงศ์ ปัญญา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนิมิตร อมฤทธิ์วาจา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสัณห์ สุขประชา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสาวเพ็ญนภา สุขย้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวบุษราคัม สุธรรมมา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวธารวิมล วงศ์โอษฐ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประเสริฐ บุญยงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายเจริญพงษ์ เคารพวงศ์ชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางสาวปรีชญา สมานตระกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายอิศเรศ ขำศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายวันชาติ ดุกสุกแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายณัฐวิชช์ สุขสง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายธเนตร โซ๊ะลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน



นางสาวปาริฉัตร แซ่ต่อ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์



นายส่งเสริม ไชยสุนทร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศักดิ์ชัย หนากลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวมนัสนันท์ มะกอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวจิราภรณ์ ขาวละออ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายประพรรณ เกษหอม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวจิราพัชร มะลิวัลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายกิตติพงศ์ นุยืนรัมย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายภาคภูมิ ทองสุ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางสาวปนัดดา สมันเลาะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายพีรวัช แก้วไกรไทย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวเมทินี กัณหา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายถนอมศักดิ์ พรหมเพชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา




ลูกจ้างประจำ



นายสมหมาย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสมปอง เมฆวิจิตร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายสมยศ วิตรเสถียร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายวันชัย กลิ่นจันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสมปอง สังข์เพ็ชรรัตน์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายบุญช่วย แจ้งรอด
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางธนาภา ดิษฐเจริญ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายสนิท เกตุแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นางสิรินท์พัฒน์ สายปรีชา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสารบัญทุกฝ่าย
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นางสาวประกายรัตน์ โกนสันเทียะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสารบัญทุกฝ่าย
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ




เจ้าหน้าที่



นางจิรวรรณ นาแพง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสาวิตรี เอี่ยมวิสูตร
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย



นางสาวฐิติมา ศรีรอดปาน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวณชนก วัฒนาถาวรพงศ์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวอาภิภา วรวรยรรยง
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นายสมชาย กลิ่นจันทร์หอม
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางณัฎฐิกาพร คำโสกเชือก
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางฐิติกานต์ เลขมาศ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาววรรณรินทร์ สังข์ทอง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวภัทรวรรณ ธนโกเศศ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวจงกลพรรณ จันจิระ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายสำลี เลี้ยงรอด
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายชวฤทธิ์ ผ่านสำแดง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางลำเพย คำอิน
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางเพชรา ทองโสม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวพะเยาว์ เสือเปรม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวโสภา ปุริยะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวหนูพิส บุญญา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวประภาสิริ เพ็ญประพัฒน์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายศักดา เลี้ยงรอด
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวยุคลธร วรธรรมพิทักษ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาววาสนา ศรีสำราญ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสายัน เสือเปรม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางปราณี พินิจรอบ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางอรัญญา มูฮำหมัด
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวณัฐวดี จันทร์แก้ว
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายประสิทธิ์ ช้างสุวรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นางสาวเยาวภา ศรีจะบก
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาววิภาวี กล่อมนุชิต
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายเกียรติชัย อนุพัฒน์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสาวปานตะวัน วุฒิโส
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นายพีรวิชญ์ มีผล
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวนิตยา นุตมะหะหมัด
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายปิยพจน์ เพ่งพวง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวรัตนา สีแดงก่ำ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



ว่าที่ร้อยเอกธนเดช อรรถสิงห์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานนักศึกษาวิชาทหาร



นางสุกัญญา เดเลาะ
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย



นางปิยวรรณ กลิ่นหอมรื่น
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นางสาวกัญญารัตน์ จีนสวัสดิ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวบัณฑิต
เจ้าหน้าที่ งานสารบัญทุกฝ่าย



นางวิไลพร นามเสาร์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางมัลลิกา กิจรักษา
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางนิรมล จรรยา
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางกาญจนา มะหะหมัดยูซบ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวอาภาภรณ์ เมฆวิจิตร
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี




พนักงานราชการ(สอน)



นายเอกวิทย์ โสวัต
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายดุสิต ผลอุดม
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการพิมพ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายสหัสกร สุพรรณคง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน




ผู้ดูแลระบบ



mtc mtcmtc
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก