ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
72

• หญิง
86

รวม
158


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
41

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
65

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
14

• มัธยมศึกษาตอนต้น
5

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
28


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
15

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
18

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
10

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
11

• แผนกวิชาการพิมพ์
10

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
5

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
12

• แผนกวิชาพณิชยการ
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกการบัญชีและค้าปลีก
6

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการตลาด
2

• งานศูนย์ปฏิบัติการกลางคอมพิวเตอร์
1

• งานบริหารงานทั่วไป
8

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
14

• งานอาคารสถานที่
19

• งานทะเบียน
7

• งานประชาสัมพันธ์
13

• งานวางแผนและงบประมาณ
6

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
12

• งานความร่วมมือ
14

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
11

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
13

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
6

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
19

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานปกครอง
36

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
16

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
4

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
17

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
11

• งานวัดผลและประเมินผล
8

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
16

• งานสื่อการเรียนการสอน
5

• งานศูนย์เทียบโอนความรู้และประสบการณ์
1

• งานอาชีวบัณฑิต
3

• งานอาชีวศึกษากรุงเทพ
1

• งานเอกสารการพิมพ์
1

• งานนักศึกษาวิชาทหาร
2

• งานสถานีวิทยุเพื่อการศึกษาและพัฒนาอาชีพ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
6

เธ‡เธฒเธ™เน‚เธ„เธฃเธ‡เธเธฒเธฃเธžเธดเน€เธจเธฉเนเธฅเธฐเธเธฒเธฃเธšเธฃเธดเธเธฒเธฃเธŠเธธเธกเธŠเธ™


นายสุนทร ก้องสินธุ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน





นางสาวธันยาภัทร์ ขำเนตร
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน





นายประเสริฐ บุญยงค์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางวาศิณี บุญยงค์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางธนาพร สุรเชิดเกียรติ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางปิยลักษณ์ รัตนวิทย์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายรวงผึ้ง เต็งรัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางอโนมา ตำลิ่ม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายดุสิต ผลอุดม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายวิสูตร์ มูลทรัพย์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสองเมือง กุดั่น
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายธเนศ วงศ์วัฒนานุรักษ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายศักดิ์ชัย หนากลาง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายเอกวิทย์ โสวัต
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายณัฐวิชช์ สุขสง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายณัฐวุฒิ เสรีธรรม
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายพงศ์พิชา เดชแพ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน