๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝะบ๏ฟฝ
ผู้อำนวยการ
นายเสถียร อุตวัต ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา เจ้าหน้าที่ งานสารบัญฝ่าย ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
|
รองผู้อำนวยการ
นางสาวมุกกรินทร์ สุมาริธรรม รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานสารบัญฝ่าย ผู้บริหาร ชำนาญการ
| นายโกวิทย์ ส่องสี รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร เจ้าหน้าที่ งานสารบัญฝ่าย ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
|
หัวหน้าแผนก
นางสุมิตรา ปพนธนัตถ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
|
หัวหน้างาน
นางธนาพร สุรเชิดเกียรติ หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครู ชำนาญการ
| นางดารุวรรณ วงศ์นิคม หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกการบัญชี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นายอิศเรศ ขำศิริ หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูประจำ แผนกวิชาการพิมพ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| ชาญชัย แสงโพธิ์ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวบัณฑิต ครูประจำหลักสูตร สาขาวิชาเทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์
| นายวิสุทธิ์ จีนเพชร หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายอรัญ สุขสอน หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นายเกษตร ทองสุข หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
|
ครูประจำ
นายอภิวัฒน์ สร้างแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
| นายธีรภัทร์ ทองกวา ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูผู้ช่วย
| นายพิพัฒน์ หวานนุวงศ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูผู้ช่วย
| สหรัฐ จินากุล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูผู้ช่วย
| นายชยพล ช่อทองดี ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวพรกนก พวงมาลา ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูผู้ช่วย
| นายณธีพัฒน์ โพธิถาวรวัฒน์ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูผู้ช่วย
| นางสาวประภาดา มีรอด ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
| |
ครูอัตราจ้าง
T KEN อูกูนาโบ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| ขนิษฐา อุตพันธ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
| สุรเดช หลายมณี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นางสาวจิราพัชร มะลิวัลย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
| นางสาวเพ็ญนภา สุขย้อย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
| นายปรเมษฐ์ ทาเทพ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| DOUGLAS MUSOKE ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| HASSAN WALUSIMBI ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| นายนรา ภานุมาต ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
| นายพชรพล ลำมะเวช ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
| Ian Jerome Q. Santos ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ
| สมภพ สุธาอรรถ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
| |
ลูกจ้างประจำ
นายสมยศ วิตรเสถียร ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
| นายสมปอง เมฆวิจิตร ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
| นายสนิท เกตุแก้ว ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
|
ลูกจ้างอัตราจ้าง
นาง สุกานดา รอมาลี ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษากรุงเทพ
|
เจ้าหน้าที่
นายศักดา เลี้ยงรอด เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาวโสภา ปุริยะ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางลำเพย คำอิน เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาววิภาวี กล่อมนุชิต เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เจ้าหน้าที่ งานสารบัญฝ่าย
| นางสาวพะเยาว์ เสือเปรม เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาววาสนา ศรีสำราญ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายสายัน เสือเปรม เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางปราณี พินิจรอบ เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นางสาวสุธาทิพย์ ภู่สกุล เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| งานกิจกรรมเช็คชื่อเข้าแถว และ เช็คชื่อกิจกรรม เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวศันสนีย์ จีนบรรเจิด เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นางสาว ราตรี หมัดป้องตัว เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายญาณวิทย์ ฉายาทัพ เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายฤทธิเกียรติ สุกร เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
|
พนักงานราชการ(สอน)
นายสหัสกร สุพรรณคง พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
|
นักศึกษาฝึกสอน
นางสาวพิรญาณ์ เจริญผา นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวศตกมล บุตรตา นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายเขมทัต ห้องแก้ว นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวจุฑามาศ เมืองโคตร นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายชัยกฤต แซ่เชียว นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวธนารีย์ รักษามั่น นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวอัยริน ฉิมมณี นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นางสาวจิรภา ลงยา นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นางสาวปุณยวีร์ โซ๊ะวิเศษ นักศึกษาฝึกสอน แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
|
ครูประจำหลักสูตร
นางสาวประภัสสร ถูกต้อง ครูประจำหลักสูตร สาขาวิชาเทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำหลักสูตร สาขาเทคโนโลยีเมคาทรอนิกส์
| นางสาวปพิชญา เขียวดี ครูประจำหลักสูตร สาขาวิชาเทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำหลักสูตร สาขาเทคโนโลยีเมคาทรอนิกส์
|
|